![](https://cnrgroupcompany.com/wp-content/uploads/2023/09/374903795_818797023582218_3800587964122635313_n-1024x683.jpg)
![](https://cnrgroupcompany.com/wp-content/uploads/2023/09/375288237_818797076915546_7812650622456842857_n-1024x683.jpg)
![](https://cnrgroupcompany.com/wp-content/uploads/2023/09/374635026_818797263582194_5947612541245700321_n-1024x683.jpg)
![](https://cnrgroupcompany.com/wp-content/uploads/2023/09/375858094_818797283582192_8937630905449361689_n-1024x683.jpg)
![](https://cnrgroupcompany.com/wp-content/uploads/2023/09/374882630_818797343582186_8292349935268705164_n-1024x683.jpg)
คุณราชิต ไชยรัตน์ คณะกรรมการวิชาชีพบัญชี วาระ 2563-2566 และ CEO CNR Group ได้เข้าร่วมงานพิธีมอบหลักสูตรวุฒิบัตรนักบัญชีดิจิทัล รุ่นที่ 2/66 แก่ผู้เข้าร่วมอบรม โดยคุณพิชิต ลีละพันธุ์เมธา อุปนายกและประธานคณะกรรมการวิชาชีพบัญชีด้านการทำบัญชี กล่าวต้อนรับ และได้รับเกียรติจากท่านนายกสภาวิชาชีพบัญชีคุณวินิจ ศิลามงคล กล่าวแสดงความยินดีและมอบวุฒิบัตรแก่ผู้เข้าอบรม และมอบของที่ระลึกแก่วิทยากร
ขอแสดงความยินดีกับผู้เข้าร่วมอบรมและ ขอขอบคุณวิทยากร คณะกรรมการวิชาชีพบัญชีด้านการทำบัญชี คณะทำงาน Advanced Technology และผู้สนับสนุนทุกๆท่าน ที่ร่วมแรงร่วมใจในการพัฒนาหลักสูตรดีๆเพื่อยกระดับวิชาชีพบัญชีสู่ยุคดิจิทัล